รายชื่อวิชาเลือกที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
ง20251 การปลูกพืชผักสวนครัว (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.นายณัฐพงศ์ หาญพอ |
- | - | - | - | - | 35 | 35 | |
2 |
ง20253 การปลูกพืชไร่เศรษฐกิจ (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้องเกษตร หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.นายณัฐพงศ์ หาญพอ |
- | - | - | - | - | 35 | 40 | |
3 |
ง20261 การเขียนแบบเบื้องต้น (สำหรับ ม.2) สถานที่เรียน : ห้องอาคารเรียนชั่วคราว หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.2 เท่านั้น |
1.น.ส.คณิตษา มูลเมือง |
- | - | - | - | - | 35 | 1 | |
4 |
ง20263 การเลี้ยงปลา (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.น.ส.ณัฐวดี เขียวภูมิชัย |
- | - | - | - | - | 35 | 40 | |
5 |
ง20264 การจัดสวนถาด (สำหรับ ม.2) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.2 เท่านั้น |
1.น.ส.ณัฐวดี เขียวภูมิชัย |
- | - | - | - | - | 35 | 38 | |
6 |
ง20265 การขยายพันธุ์พืช (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้องอาคารเรียนชั่วคราว หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.น.ส.ณัฐวดี เขียวภูมิชัย |
- | - | - | - | - | 35 | 40 | |
7 |
ง20296 การผลิตผ้ามัดย้อม (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.น.ส.คณิตษา มูลเมือง |
- | - | - | - | - | 35 | 31 | |
8 |
ง20296 การผลิตผ้ามัดย้อม (สำหรับ ม.2) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.2 เท่านั้น |
1.น.ส.คณิตษา มูลเมือง |
- | - | - | - | - | 35 | 40 | |
9 |
ง20296 การผลิตผ้ามัดย้อม (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้องอาคารเรียนชั่วคราว หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.น.ส.คณิตษา มูลเมือง |
- | - | - | - | - | 35 | 40 | |
10 |
จ20201 ภาษาจีนฟังพูดเบื้องต้น 1 (สำหรับ ม.2) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.2 เท่านั้น |
1.นายสว่าง กัณตวิสิฐ |
- | - | - | - | - | 35 | 18 | |
11 |
จ20203 ภาษาจีนฟังพูดเบื้องต้น 3 (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้อง 2302 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.นายถนอมศักดิ์ กิตติเลิศภักดีกุล |
- | - | - | - | - | 35 | 8 | |
12 |
จ21203 ภาษาจีนพื้นฐาน 1 (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.นายสว่าง กัณตวิสิฐ |
- | - | - | - | - | 35 | 32 | |
13 |
ท21201 ภาษาไทยมัคคุเทศก์ (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.นายนราศักดิ์ กิจสวน |
- | - | - | - | - | 35 | 19 | |
14 |
ท22201 วรรณกรรมถิ่นเหนือ (สำหรับ ม.2) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.2 เท่านั้น |
1.นายชุติไชยวัญ พูดงาม |
- | - | - | - | - | 35 | 36 | |
15 |
ท23201 วรรณกรรมปัจจุบัน (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : 2205 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.นายนราศักดิ์ กิจสวน |
- | - | - | - | - | 35 | 21 | |
16 |
นาฏศิลป์ไทย 2 สถานที่เรียน : ห้องนาฏศิลป์ |
- | - | - | - | - | - | 20 | 0 | |
17 |
ว21203 ทักษะวิทยาศาสตร์ 1 (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.นายอานนท์ ตื้อจันตา |
- | - | - | - | - | 35 | 18 | |
18 |
ว23201 สนุกกับโครงงานวิทยาศาสตร์ (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้อง 1103-4 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.นายอานนท์ ตื้อจันตา |
- | - | - | - | - | 35 | 2 | |
19 |
ศ20202 ดนตรีสากล 1 (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.น.ส.ณัฐกาญจน์ แก้วสุวรรณ |
- | - | - | - | - | 35 | 29 | |
20 |
อ21201 ภาษาอังกฤษอ่าน - เขียน 1 (สำหรับ ม.1) สถานที่เรียน : 0 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.1 เท่านั้น |
1.น.ส.สุวนันท์ แก้วสิงห์สุ |
- | - | - | - | - | 35 | 38 | |
21 |
อ23201 ภาษาอังกฤษฟัง - พูด 1 (สำหรับ ม.3) สถานที่เรียน : ห้อง 2305 หมายเหตุ : วิชานี้สำหรับชั้น ม.3 เท่านั้น |
1.นางดวงสุดา เรืองวุฒิ |
- | - | - | - | - | 35 | 8 |